China Kyakkyawan mai ɗaukar bel mai ɗaukar hoto irin X-ray don babban masana'antar kunshin da masu kaya | Techik

Kyakkyawan ingancin Mai ɗaukar bel irin X-ray don babban kunshin

Short Bayani:

Tsarin Bincike na X-ray yana ɗaukar fa'idar kutsawa cikin X-ray don gano gurɓacewa. Zai iya cimma cikakken kewayon abubuwan gurɓatawa wanda ya haɗa da ƙarfe, gurɓatattun ƙarfe (gilashi, yumbu, dutse, ƙashi, roba mai tauri, filastik mai wuya, da sauransu). Yana iya bincika ƙarfe, mara ƙarfe marufi da kayayyakin gwangwani, kuma tasirin dubawa ba zai shafar yanayin zafin jiki, zafi, abun ciki na gishiri, da dai sauransu.


Bayanin Samfura

Bidiyo

Alamar samfur

* Gabatarwar Samfur:


Tsarin Bincike na X-ray yana ɗaukar fa'idar kutsawa cikin X-ray don gano gurɓacewa. Zai iya cimma cikakken kewayon abubuwan gurɓatawa wanda ya haɗa da ƙarfe, gurɓatattun ƙarfe (gilashi, yumbu, dutse, ƙashi, roba mai tauri, filastik mai wuya, da sauransu). Yana iya bincika ƙarfe, mara ƙarfe marufi da kayayyakin gwangwani, kuma tasirin dubawa ba zai shafar yanayin zafin jiki, zafi, abun ciki na gishiri, da dai sauransu.

* Mai sauƙin Tattara abubuwa, Mai sauƙin tsaftacewa, da Amintaccen Tsaro


Kyakkyawan daidaitawar yanayi
Sanye take da iska kwandishan na masana'antar
Tsarkakakken tsari don kauce wa ƙurar
Muhallin Yanayi na iya kaiwa 90%
Yanayin zafin yanayi zai iya kaiwa -10 ~ 40 ℃

* Kyakkyawan Amfani da Samfura


Har zuwa fasahar sarrafa hoto har zuwa takwas don cin nasarar ingantaccen samfurin kwalliya da kwanciyar hankali
Babban Haɗin Kayan kayan Kayan kayan
sune sanannun alamun shigo da kayayyaki don tabbatar da aikin da rayuwar rayuwar inji.

* Kyakkyawan Aiki


Nunin allon tabawa na inci 15, mai sauƙin aiki aiki
na koyo ta atomatik. Kayan aiki zasu tuna da samfuran samfuran da suka cancanta ta
atomatik adana hotunan samfurin, wanda ya dace don nazarin mai amfani da bin sawu

* Aikin Garkuwa


Gwangwani da tsare
Desiccant da tsare
iyakokin da tsare
Tsiran alade aluminum zare da tsare

* Gano aikin dubawa


Tsarin zai gano kuma ya sanar da fashewar kwamfutar hannu, rashin kwamfutar hannu, da kwamfutar hannu da gurbatawa.
Tablearancin Allunan Na'urorin
Al'ada
Babu

* Gano aikin dubawa


Fitarwar X-ray ta haɗu da ƙa'idodin FDA da na CE
Kammalallen aikin sa ido don hana zubewar daga mummunan aiki

* Musammantawa


Yana na musamman domin dubawa na manyan size fakitoci kamar manyan jaka, kartani, kwalaye, da dai sauransu.

Misali

TXR-6080XH

X-ray Tube

MAX.80kV, 210W

Nisa Dubawa

650mm

Dubawa Height

550mm

Mafi Kyawun Kulawa

(Ba tare da samfur)

Bakin karfe ball Φ 0.5mm  

Kwallan / Yumbu ball Φ 1.5mm

Gudun Mota

10-40m / min

Ya / S

Windows 7

Hanyar Kariya

Labule mai laushi

Rawan X-ray

<1 vSv / h (CE Matsayi)

Yanayin aiki

Zazzabi: -5 ~ 40 ℃

Zafi: 40-60%, babu raɓa

Hanyar Sanyawa

Fan

Yanayin ƙi

Soundararrawa da ƙararrawa mai haske, bel yana tsayawa (Mai ƙin yarda)

Matsalar iska

0.6Mpa

Tushen wutan lantarki

1.5kW

Kula da Surface

Karafan Karfe

* Lura


Sashin fasaha na sama wanda shine sakamakon ƙwarewa ta hanyar bincika samfurin gwaji kawai akan bel. Hakikanin ƙwarewar za a shafa bisa ga kayayyakin da ake bincika.

* Shiryawa


3fde58d77d71cec603765e097e56328

3fde58d77d71cec603765e097e56328

3fde58d77d71cec603765e097e56328

3fde58d77d71cec603765e097e56328

3fde58d77d71cec603765e097e56328

* Aikace-aikacen abokan ciniki


3fde58d77d71cec603765e097e56328

3fde58d77d71cec603765e097e56328


  • Previous:
  • Next:

  • Aika sakon ka mana:

    Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Aika sakon ka mana:

    Rubuta sakon ka anan ka turo mana